17/05/2024
Ông Đặng Văn Vũ được bổ nhiệm giữ chức vụ Phó Cục trưởng Cục Thi hành án dân sự tỉnh Long An
Sáng ngày 17/5/2024, Cục Thi hành án dân sự tỉnh Long An tổ chức lễ công bố quyết định bổ nhiệm Phó Cục trưởng Cục Thi hành án dân sự tỉnh Long An.
Tại buổi lễ, đại diện Cục Thi hành án dân sự tỉnh đã công bố quyết định của Tổng cục Trưởng Tổng cục Thi hành án dân sự bổ nhiệm ông Đặng Văn Vũ – Chấp hành viên trung cấp Chi cục trưởng Chi cục Thi hành án dân sự thành phố Tân An giữ chức vụ Phó Cục trưởng Cục Thi hành án dân sự tỉnh Long An kể từ ngày 20/5/2024, thời hạn giữ chức vụ là 5 năm kể từ ngày bổ nhiệm.
Ông Đặng Văn Vũ nhận quyết định và hoa chúc mừng
Phát biểu tại buổi lễ, Cục trưởng Cục Thi hành án dân sự tỉnh – Bùi Phú Hưng chúc mừng đồng chí vừa được bổ nhiệm. Ông đề nghị ông Đặng Văn Vũ nhanh chóng bàn giao đầy đủ công việc tại đơn vị cũ và tiếp nhận nhiệm vụ trên cương vị mới, phát huy tinh thần đoàn kết, nỗ lực hơn nữa, phấn đấu hoàn thành mọi nhiệm vụ được giao, tổ chức thi hành bản án trọn vẹn, đúng pháp luật.
Phát biểu nhận nhiệm vụ, tân Phó Cục trưởng Cục Thi hành án dân sự tỉnh – Đặng Văn Vũ gửi lời cảm ơn sự quan tâm, tin tưởng của lãnh đạo ngành và địa phương; hứa sẽ phấn đấu hoàn thành tốt trọng trách được giao./.
Khả Tâm